Kanchanaburi-info.com: all information about Kanchanaburi province and Sangkhlaburi Kanchanaburi, Thailand Forecast
English start page Sitemap - Kanchanaburi-info.com ติดต่อ
Welcome to Kanchanaburi
Kanchanaburi-info.com
train timetable phone train station: 034 - 51 12 85
submenu
กรุงเทพฯ- กาญจนบุรี
กาญจนบุรี - กรุงเทพฯ
ตรางเวลารถไฟออกเดินทาง
other destinations
follow the monkey
กรุงเทพฯ - กาญจนบุรี - น้ำตก
ขบวนรถไฟ เฉพาะชั้น3 ขบวน # 485 ขบวน # 257 ขบวน# 259
ออก มาถึง ออก มาถึง ออก มาถึง
กรุงเทพฯ(ธนบุรี)     07:45   13:55  
ตลิงชัน     07:59   14:10  
ศาลายา     08:16   14:24  
นครปฐม     08:53   14:54  
หนองปลาดุก 04:25   09:15   15:11  
ท่าเรือน้อย 05:07   09:50   15:47  
กาญจนบุรี 05:57   10:45   16:19  
สะพานข้ามแม่น้ำแคว 06:05   10:55   16:26  
วังเย็น 06:46   11:15   17:03  
บ้านเก่า 07:05   11:23   17:20  
ท่ากิเลน 07:19   11:37   17:33  
ถ้ำกระแซ 07:36   11:41   17:51  
วังโพธิ์ 07:49   11:52   18:01  
เกาะมหามงคล 08:01   12:05   18:13  
น้ำตก   08:20   12:20   18:30

น้ำตก - กาญจนบุรี - กรุงเทพฯ
ขบวนรถไฟ เฉพาะชั้น3 ขบวน # 260 ขบวน # 258 ขบวน # 486
ออก มาถึง ออกt มาถึง ออก มาถึง
น้ำตก 05:20   12:50   15:15  
เกาะมหามงคล 05:35   13:02   15:32  
วังโพธิ์ 05:46   13:15   15:58  
ถ้ำกระแซ 05:57   13:27   16:10  
ท่ากิเลน 06:14   13:43   16:28  
บ้านเก่า 06:28   13:56   16:42  
วังเย็น 06:45   14:12   17:01  
สะพานข้ามแม่น้ำแคว 07:12   14:36   17:31  
กาญจนบุรี 07:19   14:44   17:41  
ท่าเรือน้อย 07:51   15:16   18:17  
หนองปลาดุก 08:33   15:52     18:50
นครปฐม 09:01   16:28      
ศาลายา 09:39   17:03      
ตลิงชัน 09:55   17:22      
กรุงเทพฯ(ธนบุรี)   10:10   17:35    

อัตราราคา:
เริ่มจากกาญจนบรี ถึง :  
สะพานข้ามแม่น้ำแคว (สะพานข้ามแม่น้ำแคว) 100 Baht
ท่ากิเลน (ปราสาทเมืองสิงห์) 100 Baht
ถ้ำกระแซ (ถ้ำกระแซ) 100 Baht
วังโพธิ์ 100 Baht
น้ำตก (ห่างเพียง 2 กม. ถึง น้ำตกไทรโยคน้อย) 100 Baht
นครปฐม 100 Baht
กรุงเทพฯ (ธนบุรี) 100 Baht

สถานที่ท่องเที่ยวอื่นๆ

important information สำหรับรายการสถานที่ท่องเที่ยวอื่นๆ กรุณาตรวจสอบตรางรถไฟกับทางสถานีรถไฟ
webseite การถไฟเเห่งประเทศไทย


Advertisements
Thanks to our sponsors
© 2003 - by Edgar König